Làìhónà
Lìáhónà
Oṣù Kejì 2024


“Làìhónà,” Frẹ́ndì, Oṣù Kejì. 2024, 26–27.

Ọ̀rọ̀ Oṣooṣù Frẹ́ndì, , Oṣù Kejì 2024

Lìáhónà

yí ọ̀rọ̀ kíkọsílẹ̀ padà

Àwọn ìjúwe láti ọwọ́ Andrew Bosley

Olúwa wí fún Léhì láti lọ sí ilẹ̀ ìlérí pẹ̀lú ẹbí rẹ̀. Ṣùgbọ́n kò dá wọn lójú bí wọn ó ti dé bẹ̀.

yí ọ̀rọ̀ kíkọsílẹ̀ padà

Olúwa fún Léhì ní ohun èlò pàtàkì. Ó dàbí bọ́ọ̀lù. Ó júwe ọ̀nà tí wọn níláti lọ. Wọ́n pè é ní àfọ̀nàhàn.

yí ọ̀rọ̀ kíkọsílẹ̀ padà

Nígbàtí wọ́n bá pa àwọn òfin mọ́, àfọ̀nàhàn nṣiṣẹ́. Ó darí wọn sí ibi oúnjẹ àti ààbò. Ṣùgbọ́n nígbàtí wọ́n jiyàn tí wọ́n sì ṣe àìgbọ́ran, ó dáwọ́ ṣíṣe iṣẹ́ dúró.

yí ọ̀rọ̀ kíkọsílẹ̀ padà

Ẹbí Léhì tẹ̀lé afọ̀nàhàn kí wọ́n lè dé ilẹ̀ ìlérí. Nígbàtí a bá yan ohun tótọ́, Baba Ọ̀run yíò tọ́wasọ́nà bákannáà.

Kíkùn Ojú-ewé

Mo lè Ṣe Ìrìbọmi Bíiti Jésù

yí ọ̀rọ̀ kíkọsílẹ̀ padà

Ìjúwe láti ọwọ́ Adam Koford

Báwo ni ẹ ti lè múrasílẹ̀ láti ṣe ìrìbọmi?