2015
Mú Ògùṣọ̀ Rẹ Mọ́lẹ̀ Síi
OṢù Ọ̀wàrà 2015


Àwọn Ọmọdé

Mú Ògùṣọ̀ Rẹ Mọ́lẹ̀ Síi

Ní ìgbà pípẹ́ sẹ́hìn ní Greece, eré ìje kan wà níbi tí àwọn olùsáré ti di àwọn ògùṣọ̀ títàn mú. Ẹnikẹ́ni tí ó bá sá gbogbo eré ìje náà pẹ̀lú ògùṣọ̀ tí ó ṣì tàn síbẹ̀ ni olùborí. Ààrẹ Uchtdorf sọ pé ìgbé ayé dàbí eré ìje náà. Ògùṣọ̀ náà tí a dìmú ni Ìmọ́lẹ̀ Krístì. Nigbàtí a bá tiraka láti dàbíi Jésù Krístì, à nmú àwọn ògùṣọ̀ wa jó gere-gere síi.

Kíni àwọn ohun tí o lè ṣe láti dàbíi Jésù kí o sì mú ògùṣọ̀ rẹ tàn gere-gere síi? Yàn láti inú àwọn tí a tò sísàlẹ̀ yìí:

  • Rẹ́rín tàbí ṣe ìkíni sí ẹnìkàn tí ó dàbí pé ó nìkan wà

  • Dúró ní ìbínú sí ẹnìkan

  • Tọ́jú àgọ́ ara rẹ

  • Fi arákùnrin tàbí arábìnrin rẹ ṣe yẹ̀yẹ́

  • Gbọ́ran sí wòlíì

  • Dáwọ́ ìgbìyànjú dúró nígbàtí ó bá ṣe àṣìṣe

  • Ran ẹnìkan lọ́wọ́